มหาวิทยาลัยและเครือข่ายร่วมงาน SUSTAINABILITY EXPO 2023
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ร่วมกับเครือข่ายเข้าร่วมงาน SUSTAINABILITY EXPO 2023 “ลงมือทำ” เพื่อร่วมสร้าง “สมดุลที่ดี เพื่อโลกทีดีกว่า ” Good Balance, Better World วันที่ 29 กันยายน - 8 ตุลาคม 2566 ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
![](/admin/../upload/froala/385082566_277253411881387_3549917652578179631_n.jpg)
![](/admin/../upload/froala/383158069_277253261881402_3534977833506459944_n.jpg)
![](/admin/../upload/froala/385082080_277253541881374_468111376281662047_n.jpg)